![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/cmubs-student/wp-content/uploads/sites/2/2023/07/S__2646026-640x360.jpg)
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
สมัครในระบบ SSS ในวันที่ 10 ก.ค. 66 เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป
รับเฉพาะชั้นปีที่ 1-2 เท่านั้น
รับจำนวน 280 คน
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า