คณะบริหารธุรกิจ จัดงานเลี้ยงแสดงความยินดีแก่ คุณพรชัย ปัญจศรีรัตน์ ศิษย์เก่าคณะบริหารธุรกิจ รหัส 2604250 และคุณบุญญนิตย์ วงศ์รักมิตร ศิษย์เก่าโครงการ MBA รุ่นที่ 6 รหัส 3895168 เนื่องในโอกาสได้รับคัดเลือกเป็นนักศึกษาเก่ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ดีเด่น ประจำปี 2564 โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ก้องภู นิมานันท์ คณบดีคณะบริหารธุรกิจเป็นตัวแทนกล่าวแสดงความยินดี และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวุฒิ ตั้งสมชัยพร้อมกับ ดร.สมภพ ศักดิ์พันธ์พนม ร่วมมอบดอกไม้แสดงความยินดี ในวันพุธที่ 23 มีนาคม 2565 ณ โรงแรม อนันตรา เชียงใหม่ รีสอร์ท
โดยพิธีมอบรางวัลเชิดชูเกียรตินักศึกษาเก่ามหาวิทยาลัยเชียงใหม่ดีเด่น ประจำปี 2564 จะจัดขึ้นในวันพฤหัสบดีที่ 24 มีนาคม 2565 ณ ศาลาธรรม มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/276135910_10216874840223861_442050830873949647_n-1024x684.jpg)
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/276171840_10216874858664322_2059724045636800679_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/277296752_10216874849064082_8401003302586799803_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/277298169_10216874840423866_7139507668930793311_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/277302923_10216874859864352_6255951020126244274_n-1024x683.jpg)
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/277306482_10216874859264337_1408217352769075287_n-1024x683.jpg)