ศูนย์พัฒนาความสำเร็จแห่งอาชีพ (CSC) คณะบริหารธุรกิจ นำนักศึกษาชั้นปีที่ 1 และ 2 เข้าศึกษาดูงานนอกสถานที่ ณ บริษัท มูราตะ อิเล็กทรอนิกส์ (ประเทศไทย) จำกัด จังหวัดลำพูน เพื่อเป็นการจุดประกายและสร้าง Inspiration ให้แก่นักศึกษาที่มีความสนใจในการทำงานและได้เรียนรู้ระบบการทำงานจริง รวมถึงทำความรู้จักข้อมูลเบื้องต้นเกี่ยวกับบริษัท มูราตะ อิเล็กทรอนิกส์ (ประเทศไทย) จำกัด จังหวัดลำพูน ในวันพุธที่ 17 ส.ค. 65 เวลา 09.00-12.00 น.
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/S__17997981-1024x768.jpg)
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/S__17997983-1024x768.jpg)
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/S__17997984-1024x768.jpg)
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/S__17997985-1024x768.jpg)
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/S__17997986-1024x768.jpg)
![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/S__53706758-scaled-1-1024x768.jpg)