![A1](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/A1-2.jpg)
วันที่ 6 มกราคม 2566 ผศ.ดร.เอื้อบุญ เอกะสิงห์ รองคณบดีคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ พร้อมด้วย ผศ.ดร.สายนที เฉินบำรุง ผู้ช่วยคณบดี และทีมงานจากงานบริหารทั่วไป จัดการประชุมบุคลากรสายสนับสนุน ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 คณะบริหารธุรกิจ เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ แบ่งปันประสบการณ์และติดตามปัญหาจากการใช้งานระบบ CMU e-Document อย่างต่อเนื่อง หลังจากเริ่ม kick off เปลี่ยนแปลงระบบงานสารบรรณคณะ ฯ เมื่อสัปดาห์ก่อน