![A1](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/A1-4.jpg)
วันที่ 4 กรกฎาคม 2566 ผศ.ดร.ก้องภู นิมานันท์ คณบดีคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ พร้อมด้วยคณะผู้บริหารคณะฯ ให้การต้อนรับ ผศ.ดร.พรพิษณุ พรหมศิวะพัลลภ คณบดีคณะการบริการและการท่องเที่ยว มหาวิทยาลัย สงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต ณ ห้องประชุมคณบดี คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในโอกาสประชุมหารือแนวทางความร่วมมือระหว่างคณะการบริการและการท่องเที่ยว มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์กับสาขาวิชาการจัดการธุรกิจบริการ คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
ความร่วมมือ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ สาขาการจัดการธุรกิจบริการ