![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/312232739_10217632503484969_3106090232443781729_n.jpeg)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ เอก บุญเจือ ผู้ช่วยคณบดี คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ให้การต้อนรับคณะนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลายจากสถาบัน Strong Academy ในโอกาสศึกษาดูงานด้านการจัดการเรียนการสอน ระดับปริญญาตรี โดยมีบุคลากรงานบริการการศึกษา ร่วมให้การต้อนรับ ณ ห้อง BAB 1322 และ ห้อง BAB 1332 คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในวันพุธที่ 19 ตุลาคม 2565 เวลา 08.30-11.30 น.