![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/10/312341159_10217633762956455_7452192089648496641_n.jpg)
รองศาสตราจารย์ ดร.รวี ลงกานี หัวหน้าภาควิชาการเงิน และ ดร.ดนัย ลิขิตรัตน์เจริญ อาจารย์ประจำภาควิชาการเงิน ให้การต้อนรับ วิทยากรจาก บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) โอกาสเข้ามาแนะนำโครงการ AP OPEN HOUSE ให้แก่ นักศึกษาระดับปริญญาตรี สาขาวิชาการเงินและการธนาคาร รวมทั้งนักศึกษาสาขาอื่น ๆ ที่ให้ความสนใจ ณ ห้อง BAB 1221 คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในวันพุธที่ 19 ตุลาคม 2565 เวลา 13.30-14.30 น.