![](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/N.jpg)
ผศ.ดร.ก้องภู นิมานันท์ คณบดีคณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ นำทีมคณาจารย์และบุคลากรคณะขานรับนโยบาย No Gift Policy ประกาศงดรับมอบของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ในทุกเทศกาลและโอกาส มุ่งเน้นคุณธรรมตามพันธกิจ พร้อมสอดรับกับนโยบายของมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ในการขับเคลื่อนนโยบายคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของมหาวิทยาลัยให้เป็นไปอย่างต่อเนื่องและเป็นรูปธรรม
AccBA businessschoolofpride CMUBS Newyear NoGiftPolicy proud2beaccba