![A1](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/A1-3.jpg)
วันที่ 24 สิงหาคม 2566 คุณพีรพงศ์ - คุณดวงดี เชิดสถิรกุล และคุณณัฐภพ ภูริเดช ร่วมมอบทุนการศึกษาแก่คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ จำนวน 200,000 บาท โดยมี ผศ.ดร.วิสุทธร จิตอารี รองคณบดีคณะบริหารธุรกิจ พร้อมด้วยบุคลากรงานพัฒนาคุณภาพนักศึกษาและศิษย์เก่าสัมพันธ์ร่วมรับมอบ ณ ห้องประชุมหกเหลี่ยม คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ทั้งนี้ คณะฯ จะพิจารณาคัดเลือกมอบทุนการศึกษาให้แก่นักศึกษาภายในคณะฯ จำนวน 2 ราย ที่มีคุณสมบัติและขาดแคลนทุนทรัพย์ในการรับมอบทุนการศึกษาดังกล่าวต่อไป