![A1](https://www.cmubs.cmu.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/A1-2-scaled.jpg)
ร่วมถ่ายภาพเก็บความประทับใจ บันทึกความทรงจำกับมุมถ่ายภาพสวย ๆ ที่ CMUBS
พร้อมเปิดพื้นที่ให้ครอบครัวของชาว AccBA และเพื่อนพ้อง มช. ร่วมถ่ายภาพแสดงความยินดีกับบัณฑิต มหาบัณฑิต และดุษฎีบัณฑิต ในโอกาสรับพระราชทานปริญญาบัตร มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ครั้งที่ 58 ตั้งแต่วันนี้ ถึง 2 กุมภาพันธ์ พร้อมสร้างอรรถรสใหม่กับภาพถ่ายในยามค่ำคืนได้จนถึงเวลา 20.00 น.
แล้วมาเก็บภาพความประทับใจกับบ้าน CMUBS ของเรากันเยอะๆ นะ